Free.Life.HOME
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đóng góp ý kiến

3 posters

Go down

Đóng góp ý kiến Empty Đóng góp ý kiến

Bài gửi  Vongola.DeLuz Sat Jul 23, 2011 10:56 am

TÌnh hình là bác admin nên thay đổi giao diện của forum 1 chút vì theo em thấy hơi khó sử dụng, VD như là chức năng back chuyên mục trước là ko có thường phải click vào biểu tượng xấu mù to tướng ở trên đầu diễn đàn, theo em cũng nên đổi luôn hình đó cần thiết thì nhờ anh em trong clan thiết kế cái khác chứ xấu quá. Bác admin suy nghĩ và xem cách thay đổi cho bộ mặt forum đẹp hơn và dễ sử dụng hơn nhé. Thanks buồn
Vongola.DeLuz
Vongola.DeLuz

Đóng góp ý kiến Empty Re: Đóng góp ý kiến

Bài gửi  Free.Life.JoKer Sat Jul 23, 2011 11:55 am

4rum tính đến nay là được 6 ngày bạn ạ. Mới làm thì gì chả có sai sót. Mà cái phần back lại chuyên mục nó nằm ngay cạnh chữ trả lời ở phía bên trên topic đấy bạn ạ. Chỉ là màu hơi khó nhìn thôi
Free.Life.JoKer
Free.Life.JoKer
Mod replay
Mod replay

Bài gửi  llvlleo.zout Sun Jul 24, 2011 8:30 am

cái thay đổi back về trang chủ này thì chỉ cần đổi sang màu đen là đc ngạc nhiên
llvlleo.zout
llvlleo.zout
Mod Hỏi/Đáp
Mod Hỏi/Đáp

Bài gửi  llvlleo.zout Sun Jul 24, 2011 8:35 am

Vongola.DeLuz đã viết:TÌnh hình là bác admin nên thay đổi giao diện của forum 1 chút vì theo em thấy hơi khó sử dụng, VD như là chức năng back chuyên mục trước là ko có thường phải click vào biểu tượng xấu mù to tướng ở trên đầu diễn đàn, theo em cũng nên đổi luôn hình đó cần thiết thì nhờ anh em trong clan thiết kế cái khác chứ xấu quá. Bác admin suy nghĩ và xem cách thay đổi cho bộ mặt forum đẹp hơn và dễ sử dụng hơn nhé. Thanks buồn

bạn có thể kiếm đc hình nào mang biểu tượng free nào đẹp thì post lên thư mục ảnh cho admin xem xét rồi hỏi a e thay hình ok chịu
llvlleo.zout
llvlleo.zout
Mod Hỏi/Đáp
Mod Hỏi/Đáp

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content